RSS Feed Twitter

PONDAMALI NA MATUKIO

Sample Text

Pages

  • Home

Sample Text

Sample text

Pages

  • Home
Powered by Blogger.

Social Icons

Social Icons

Followers

About Me

Unknown
View my complete profile

Blog Archive

  • ▼  2015 (21)
    • ►  June (2)
    • ►  May (13)
    • ▼  February (5)
      • A.T AFANYA SHOW KALI SONGEA USIKU WA WAPENDANAO K...
      • PONDAMALI NA MAGAZETI YA LEO JUMATANO TRH 11,02,20...
      • MAGAZETI YA LEO JUMATATU TRH 09,02,2015 SOMA HAPA ...
      • MAGAZETI YA LEO JUMATATU TRH 09,02,2015 SOMA HAPA .
      • MFALME WA MIDUARA BARA NA ZENJI KUUWASHA MOTO SONG...
    • ►  January (1)
  • ►  2014 (382)
    • ►  December (16)
    • ►  September (78)
    • ►  August (218)
    • ►  July (70)

Popular Posts

  • MKOA WA DODOMA KUZINDUA MRADI WA KUKABILIANA NA UPUNGUFU WA DAWA KATIKA HOSPITALI NA ZAHANATI KESHO;
    Mkoa wa Dodoma unatarajia kuzindua  Mradi wa Kuboresha na kuimarisha mfumo wa uuzaji na usambazaji wa dawa ...
  • Abiria wahangaika mgomo wa Tazara ukianza
    Mgomo wa wafanyikazi wa Tazara wawahangaisha abiria Sehemu kubwa ya wafanyakazi wa mamlaka ya reli ya Tanzania na Zambia ...
  • Nishati na Madini kuanzisha Mpango wa Taifa wa Matumizi Bora ya Nishati
    Mtaalamu kutoka Idara ya Nishati iliyopo chini ya Wizara ya Nishati na Madini Mhandisi...
  • NSSF YADHAMINI PAMBANO LA SIMBA NA NDANDA FC;
       Wachezaji  wa  Simba na Ndanda FC wakiingia Uwanjani wakati wa mchezo wa maalum wa kusherehekea N...
  • VICHWA VYA MAGAZETI YA LEO JUMAMOSI JANUARI 3.SOMA HAPA.
  • WAVUVI WA MWAMBAO WA ZIWA NYASA WATOA DUKUDUKU ZAO KWA SERIKALI ILI KUNUSURU AFYA ZAO.
    Ziwa Nyasa limezungukwa na nchi tatu ambazo ni Tanzania,Malawi na Msumbuji.Ziwa hilo lipo kwenye usawa wa meta 500 toka usawa wa bahari, ...
  • WAKALA WA TAIFA WA HIFADHI YA CHAKULA (NFRA) KANDA YA DODOMA INAKABILIWA NA UFINYU WA ENEO LA KUHIFADHIA MAZAO MSIMU HUU WA UNUNUZI WA MAZAO
          Mkuu wa Mkoa wa Dodoma Dr. Rehema Nchimbi akikagua shughuli za ufungashaji mahindi na Mt...
  • RAIS KIKWETE AUTIKISA MJI WA GAIRO;
    Rais Jakaya Kikwete akilakiwa na maelfu ya wananchi alipowasili kwenye uwanja wa mkutano wa mji wa Gairo mkoani Morogor...
  • Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi Tanzania Jenerali Davis Mamunyange Azinduwa Uwanja wa Michezo ya Majeshi Zanzibar. ;
    Waandishi wakipata maelekezo ya Uzinduzi wa Uwanja Mpya wa Michezo ya Majeshi Zanziba...
  • Kitendawili cha Escrow: Chadema yaongeza orodha .
    Masikio ya Watanzania leo yameelekezwa kwa Rais Jakaya Kikwete watakapokuwa wakisikiliza hotuba yake kwa Taifa inayotarajiwa kujibu mas...

Featured Posts

  • Home
  • Business
    • Internet
    • Market
    • Stock
  • Downloads
    • Dvd
    • Games
    • Software
      • Office
  • Parent Category
    • Child Category 1
      • Sub Child Category 1
      • Sub Child Category 2
      • Sub Child Category 3
    • Child Category 2
    • Child Category 3
    • Child Category 4
  • Featured
  • Health
    • Childcare
    • Doctors
  • Uncategorized

Sunday, 8 February 2015

MAGAZETI YA LEO JUMATATU TRH 09,02,2015 SOMA HAPA . ~ PONDAMALI NA MATUKIO

21:28 Unknown
MAGAZETI YA LEO JUMATATU TRH 09,02,2015 SOMA HAPA . ~ PONDAMALI NA MATUKIO
Email ThisBlogThis!Share to XShare to Facebook
Newer Post Older Post Home

0 comments:

Post a Comment

Subscribe to: Post Comments (Atom)
Twitter Delicious Facebook Digg Stumbleupon Favorites More

Popular Posts

  • Nishati na Madini kuanzisha Mpango wa Taifa wa Matumizi Bora ya Nishati
    Mtaalamu kutoka Idara ya Nishati iliyopo chini ya Wizara ya Nishati na Madini Mhandisi...
  • MKOA WA DODOMA KUZINDUA MRADI WA KUKABILIANA NA UPUNGUFU WA DAWA KATIKA HOSPITALI NA ZAHANATI KESHO;
    Mkoa wa Dodoma unatarajia kuzindua  Mradi wa Kuboresha na kuimarisha mfumo wa uuzaji na usambazaji wa dawa ...
  • Abiria wahangaika mgomo wa Tazara ukianza
    Mgomo wa wafanyikazi wa Tazara wawahangaisha abiria Sehemu kubwa ya wafanyakazi wa mamlaka ya reli ya Tanzania na Zambia ...
  • Serikali yatumia zaidi ya Bilioni 16 kujenga Taasisi ya mafunzo ya uanasheria kwa vitendo (the law school of Tanzania)
          Afisa Habari, Elimu na Mawasiliano wa Taasisi ya Mafunzo ya Uanasheria kwa Vitendo Tanzania (Law School) Bi. Scholastica Njozi ak...
  • TAARIFA YA JESHI LA POLISI KUHUSU BASI LILILOPIGWA BOMU MKOANI KIGOMA NA WATU WANAOSADIKIWA KUWA NI MAJAMBAZI KUTOKEA BURUNDI ;
    Mkuu wa Jeshi la Polisi Nchini, IGP Mangu WATU watatu wamefariki dunia na wengine sita kujeruhiwa baada ya watu wanaosadikiwa ku...
  • Hotuba ya Mh. Steven Wassira Aliyoitoa Leo Jijini Mwanza Wakati Akitangaza Nia ya Kugombea Urais wa Tanzania Kupitia CCM .
    Nianze kwa kutoa shukrani kwenu wote mlioacha shughuli zenu ili kuja hapa kunisikiliza. Kuja kwenu hapa kwa wingi ni ...
  • Wabunge CCM wameguka Katiba Mpya.
    Chama Cha Mapinduzi (CCM), kimeanza kumeguka baada ya baadhi ya wabunge wake ambao ni Wajumbe wa Bunge Maalumu la Katiba, kuunga...
  • Waziri Maghembe akagua Maendeleo ya Ujenzi wa Tanki la Maji katika kijiji cha Itege mjini Dodoma ;
    Waziri wa Maji,Mhe. Prof. Jumanne Maghembe akikagua ujenzi wa tanki la maji lenye ujazo wa lit...
  • MAGAZETI YA LEO JUMATANO TAREHE 6 AUGUST 2014
  • YANGA SC KUFUNGUA DIMBA RAYON KAGAME AGOSTI 8
      YANGA SC itafungua dimba na wenyeji Rayon Sport Uwanja wa Amahoro, Kigali nchini Rwanda katika Klabu Bingwa Afrika Mashariki...

Blogger templates

Blog Archive

  • ▼  2015 (21)
    • ►  June (2)
    • ►  May (13)
    • ▼  February (5)
      • A.T AFANYA SHOW KALI SONGEA USIKU WA WAPENDANAO K...
      • PONDAMALI NA MAGAZETI YA LEO JUMATANO TRH 11,02,20...
      • MAGAZETI YA LEO JUMATATU TRH 09,02,2015 SOMA HAPA ...
      • MAGAZETI YA LEO JUMATATU TRH 09,02,2015 SOMA HAPA .
      • MFALME WA MIDUARA BARA NA ZENJI KUUWASHA MOTO SONG...
    • ►  January (1)
  • ►  2014 (382)
    • ►  December (16)
    • ►  September (78)
    • ►  August (218)
    • ►  July (70)
Copyright © PONDAMALI NA MATUKIO |imetengenezwa na> VOSE ARTS 0786064208 Bonyeza Hapa
Design by NewWpThemes | Blogger Theme by Lasantha - Premium Blogger Templates | NewBloggerThemes.com